การแข่งขัน เซปักตะกร้อทีมชุด ทีม ชาย(ทีมชุด)
วันที่
คู่ที่
เวลา
ระหว่าง/รายการ
สาย
รายการแข่ง/สนาม
ประเภท
ผล
หมายเหตุ
สถาบัน
สถาบัน
19/11/56
1
09.00
จอมบึง - นครปฐม
รอบ แรก
A
เซปักตะกร้อทีมชุด
เซปักตะกร้อมหาวิทยาลัยราชภัฎกาญจนบุรี
ทีม ชาย(ทีมชุด)
0- 2
นครปฐมผู้ชนะ
19/11/56
2
11.00
เพชรบุรี - กาญจนบุรี
รอบ แรก
B
เซปักตะกร้อทีมชุด
เซปักตะกร้อมหาวิทยาลัยราชภัฎกาญจนบุรี
ทีม ชาย(ทีมชุด)
2- 0
เพชรบุรีชนะ
20/11/56
3
09.00
นครปฐม - กาญจนบุรี
รองชนะเลิศ
เซปักตะกร้อทีมชุด
เซปักตะกร้อมหาวิทยาลัยราชภัฎกาญจนบุรี
ทีม ชาย(ทีมชุด)
2- 0 นครปฐมชนะ
ผู้ชนะคู่ที่1 พบกับ ผู้แพ้คู่ที่2
21/11/56
5
09.00
กาญจนบุรี - จอมบึง
ชิงที่ 3
เซปักตะกร้อทีมชุด
เซปักตะกร้อมหาวิทยาลัยราชภัฎกาญจนบุรี
ทีม ชาย(ทีมชุด)
0- 2 จอมบึงชนะ
ผู้แพ้คู่ที่3 พบกับ ผู้แพ้คู่ที่4
21/11/56
6
11.00
นครปฐม - เพชรบุรี
ชิงชนะเลิศ
เซปักตะกร้อทีมชุด
เซปักตะกร้อมหาวิทยาลัยราชภัฎกาญจนบุรี
ทีม ชาย(ทีมชุด)
2- 0 นครปฐมชนะ
ผู้ชนะคู่ที่3 พบกับ ผู้ชนะคู่ที่4
20/11/56
4
11.00
เพชรบุรี - จอมบึง
ผู้ชนะคู่ที่2 พบกับ ผู้แพ้คู่ที่1
เซปักตะกร้อทีมชุด
เซปักตะกร้อมหาวิทยาลัยราชภัฎกาญจนบุรี
ทีม ชาย(ทีมชุด)
2- 0
เพชรบุรี ชนะ จอมบึง
no
ชื่อ ผู้แข่งขัน
ตำแหน่ง
เหรียญ
ม.ราชภัฏเพชรบุรี
1
นายจักรกฤษ เงินประมวล
2
นายชิษณุพงศ์ เรืองทับ
3
นายชุษณะ เปรี้ยวน้อย
4
นายณัฐพล พุ่มพวง
5
นายธนาคาร จันคง
6
นายธวัชชัย สุทธิชัยพิชาติ
7
นายธีรพงศ์ สมบุตร
8
นายธีรภัทร์ บุรินทร์โกษฐ์
9
นายวันดี สร้างนานอก
10
นายสรุศักดิ์ สมัครัตน์
11
นายอธิวัฒน์ เทศลำลึก
12
ส.อ.ชานนท์ จันทร์ลาด
ม.ราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง
1
นายสุริยา แท่งทองหลาง
2
นายชัยศรี ขุนสุข
3
นายชิตวัน คำดวง
4
นายทินรัตน์ ล่ากระโทก
5
นายปรีดี โสภาสาย
6
นายพงษ์พัฒน์ ว่องไว
7
นายวศินทร์ คำพุด
8
นายศรัณญู ผาจันดา
9
นายอธิคุณ วิเชียรศรี
10
นายอำนาจศักดิ์ วาริสาร
11
นายเกรียงไกร เสตรา
ม.ราชภัฏนครปฐม
1
นายกิตติพันธ์ ธงชัย
2
นายณัฐกร สนิทนวล
3
นายณัฐพล สาวเสม
4
นายณัฐพล ไกรวรรณ
5
นายธวัชชัย ดีศาสตร์
6
นายธเดช ทองดอนน้อย
7
นายปรัชญา บุญอิ่มยิ่ง
8
นายปัณณธร ศิริภากรณ์
9
นายพงศธร สุขพิบูลย์
10
นายรณกฤต ผลฉัตร
11
นายสกุลชัย นิราราช
12
นายสมพงษ์ ช้างน้อย
13
นายสุรศักดิ์ สมัครรัตน์
14
นายอนุกูล สัสดี
15
นายอรรถวัฒน์ อโนทัย
16
นายเสฐวุฒิ แก้วมณี
ม.ราชภัฏกาญจนบุรี
1
จ.ส.อ.โชคดี คะเณเร็ว
2
นายชัยณรงค์ ป้องคำ
3
นายตะวัน สุขเกษม
4
นายธนพนษ์ เพ็ชรปานกัน
5
นายธนพล เพ็ชรปานกัน
6
นายธนวรร ภุมรินทร์
7
นายผาภูมิ อยู่อ่อน
8
นายภูษิต วันทอง
9
นายวรกิจ นุ่มสนิท
10
นายสมพงษ์ ทองแท้
11
นายสุขสันต์ สุทธิรัตน์
12
ส.ต.สัณฐิติ ดาวเรือง
13
ส.ท.อภิชาติ แป้นทอง
ฝ่ายประมวลผล การแข่งขัน กีฬา พ.จ.น.ก. สัมพันธ์ ครั้งที่ 36 มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรึ